บุคลากร

นางสาวฟิตรีนา ดาราแม
(นักวิชาการศึกษา)

เบอร์ติดต่อ : 073-299699 (30000)

อีเมล์ : beeda_dari@hotmail.com


ความเชี่ยวชาญ :

-

นางสาวนัสรี มะแน
(นักวิชาการศึกษา)

เบอร์ติดต่อ : 073-299699 (31400)

อีเมล์ : nasree.m@yru.ac.th


ความเชี่ยวชาญ :

-

นางสาวซอฟียะห์ สูแป
(นักวิชาการศึกษา)

เบอร์ติดต่อ : 073-299699 (30000)

อีเมล์ : Sofiyah.s@yru.ac.th


ความเชี่ยวชาญ :

-

นางสาวฮานูณา เฮ็งตาแกะ
(นักวิชาการศึกษา)

เบอร์ติดต่อ : 073-299699 (33000)

อีเมล์ : Hanuna.h@yru.ac.th


ความเชี่ยวชาญ :

-

นางสาวเราะอูฟ มูซอ
(นักวิชาการศึกษา)

เบอร์ติดต่อ : 073-299699 (31000)

อีเมล์ : Roauf.m@yru.ac.th


นายมูฮำหมัดตายุดิน บาฮะคีรี
(เจ้าหน้าที่วิจัย)

เบอร์ติดต่อ : 073-299-699 (31400)

อีเมล์ : Tajudin.b@yru.ac.th


ความเชี่ยวชาญ :

-

นางสาวรอฮานา ดาคาเฮง
(เจ้าหน้าที่วิจัย)

เบอร์ติดต่อ : 073-299699 (31002)

อีเมล์ : Rohana.d@yru.ac.th


ความเชี่ยวชาญ :

-

นางสาวดารารัตน์ ดำรงฤทธิ์
(เจ้าหน้าที่ธุรการ)

เบอร์ติดต่อ : 073-299699 (33000)

อีเมล์ : Dararat.d@yru.ac.th


ความเชี่ยวชาญ :

-

นายซูไบดี โตะโมะ
(เจ้าหน้าที่วิจัย)

เบอร์ติดต่อ : 073-299699 (31400)

อีเมล์ : Subaidee.t@yru.ac.th


ความเชี่ยวชาญ :

-

นางสาวฮานัน หะยียะพา
(เจ้าหน้าที่ธุรการ)

เบอร์ติดต่อ : 073-299643 (33000)

อีเมล์ : Hanan.h@yru.ac.th


ความเชี่ยวชาญ :

-